•TOP-MANGA•
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

•TOP-MANGA•

~•เว็บบอร์ดของคนรักเเละชื่นชอบการ์ตูน•~

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
~สวัสดีครับ~ ทางเว็บได้เปิดรับสมัครทีมงานเเล้วนะครับ ถ้าใครสนใจก็สามารถติดต่อมาได้เลยนะครับ หรืออ่านรายละเอียดได้ที่ ฟอร์ม Announcements ได้เลยนะครับ ด่วน!!!

ว่าด้วยระดับเเรงค์ครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Green_Master
Admin
Admin
Green_Master

ว่าด้วยระดับเเรงค์ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ว่าด้วยระดับเเรงค์ครับ   ว่าด้วยระดับเเรงค์ครับ I_icon_minitimeSat Aug 14, 2010 10:42 am

เเรงค์นี้เป็นของ เเอดมิน นะครับ คือผู้ดูเเลสูงสุดของเเต่ละบอร์ดต่างๆ

ว่าด้วยระดับเเรงค์ครับ 0admin

เเรงค์นี้เป็นของเหล่า MOD นะครับจะคอยทำหน้าที่เเทน เเอดมิน หรือเป็นหูเป็นตาให้กับเเอดมิน

ว่าด้วยระดับเเรงค์ครับ F3mod

เเรงค์นี้เป็นของหน่วย อนิเมะ นะครับ

ว่าด้วยระดับเเรงค์ครับ Anime

ส่วนเเรงค์อื่นๆ ก็กำลังจะตามมานะคร้าบบบบ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://top-manga.darkbb.com

ว่าด้วยระดับเเรงค์ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1